Ayyukan da aka shirya

Filter:
Ray Swimming

Shark Advocates International

Shark Advocates International (SAI) an sadaukar da shi don adana wasu dabbobin da ba a kula da su ba - sharks. Tare da fa'idar nasarar kusan shekaru ashirin…

Musanya Kimiyya

Manufarmu ita ce ƙirƙirar shugabannin da ke amfani da kimiyya, fasaha, da haɗin gwiwar ƙasashen duniya don magance matsalolin kiyayewa na duniya. Manufarmu ita ce horar da tsararraki masu zuwa don su zama masu ilimin kimiyya,…

Aikin Fata na St. Croix

St. Croix Fata baya Project yana aiki akan ayyukan da ke aiki don adanawa da kare kunkuru na teku a kan rairayin bakin teku masu a cikin Caribbean da kuma a cikin Pacific Mexico. Amfani da kwayoyin halitta, muna aiki don amsawa…

Loggerhead Kunkuru

Proyecto Caguama

Proyecto Caguama (Operation Loggerhead) yana haɗin gwiwa kai tsaye tare da masunta don tabbatar da jin daɗin al'ummomin kamun kifi da kunkuru na teku. Kame kamun kifi na iya yin barazana ga rayuwar masunta da kuma nau'ikan da ke cikin haɗari kamar…

Juyin Juyin Halitta

An ƙirƙiri Juyin Juyin Halitta don canza yadda mutane ke hulɗa da teku: don nemo, jagoranci, da kuma hanyar sadarwa sabbin muryoyi da rayar da da haɓaka na da. Muna godiya ga…

Ocean Connectors

Manufar Haɗin Tekun ita ce ilmantarwa, ƙarfafawa, da haɗa matasa a cikin al'ummomin gabar tekun Fasifik ta hanyar nazarin rayuwar ruwan ƙaura. Ocean Connectors shiri ne na ilimin muhalli…

Laguna San Ignacio Shirin Kimiyyar Muhalli (LSIESP)

Shirin Kimiyya na Laguna San Ignacio (LSIESP) yana bincika matsayin muhalli na tafkin da albarkatun ruwa mai rai, kuma yana ba da bayanan tushen kimiyya wanda ya dace da sarrafa albarkatun…

High Seas Alliance

Ƙungiyar High Seas Alliance haɗin gwiwa ne na kungiyoyi da ƙungiyoyi da ke da nufin gina murya ɗaya da mazabu don kiyaye manyan tekuna. 

Shirin Kare Kamun Kifi na Duniya

Manufar wannan aikin ita ce inganta tsarin gudanarwa wanda zai tabbatar da dorewar kamun kifi na ruwa na dogon lokaci a duniya. 

Hawksbill Kunkuru

Gabashin Pacific Hawksbill Initiative (ICAPO)

 ICAPO an kafa shi a hukumance a cikin Yuli 2008 don haɓaka dawo da kunkuru hawksbill a gabashin Pacific.

Gangamin Ma'adinan Ruwan Teku

Gangamin Ma'adinai na Teku mai zurfi ƙungiya ce ta ƙungiyoyi masu zaman kansu da ƴan ƙasa daga Ostiraliya, Papua New Guinea da Kanada sun damu game da yuwuwar tasirin DSM akan muhallin ruwa da na bakin teku da al'ummomi. 

Shirin Binciken Ruwan Ruwa na Caribbean

Manufar CMRC ita ce gina ingantaccen haɗin gwiwar kimiyya tsakanin Cuba, Amurka da ƙasashe makwabta waɗanda ke raba albarkatun ruwa. 

  • Page 3 na 4
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4